Mực in samsung 2550/ 2551/2551N/2552 - Hộp mực samsung 2550/ 2551/2551N/2552
Mã sản phẩm :ML 2550DA
Thành viên thân thiết : Giảm 10%
* Cam kết hàng chất lượng cao
* Phục vụ TẬN TÂM - CHU ĐÁO - NHANH CHÓNG
* Giao hàng miễn phí nội thành TPHCM, TP PLEIKU, TP VINH & PHÚ QUỐC.
Giá : 55VND
Mua nhanh
Chi tiết
    Hộp mực samsung ML 2550DA
    SỬ DỤNG CHO MÁY IN: Samsung ML-ML 2550/ 2551N/ 2552W.
    - Bảo hành sử dụng đến hết những hạt mực cuối cùng ( 1 đổi 1).
    - ĐẶC BIỆT: Hộp mực NUMBER ONE có thể nạp lại trên 03 lần mà không thay thế 01 linh kiện nào.
    - Sử dụng mực in NUMBER ONE tiết kiệm đến 65% chi phí in ấn.
    - Sử dụng mực in tương thích NUMBER ONE sẽ bảo vệ độ bền máy in trong thời gian dài.
    MỰC IN CỦA CHẤT LƯỢNG
    THƯƠNG HIỆU CỦA NIỀM TIN.
  • Xin liên hệ phòng hậu mãi: 028. 38 428 458 - 0934 002 567
    GIẤY CHỨNG NHẬN
    Iso 14001VEIso 14001VIso 9001VIso 9001VE45001
    HỆ THỐNG NUMBER ONE
    GROUP
    QUẢNG NGÃI:
    Địa Chỉ:
    427 Trường Chinh, P. Nghĩa Lộ, TP. Quãng Ngãi
    ĐT : (0255) 3722 789 - 0919 195 997 - 0333 475 475 ( Mr Trương)
    Tây Nguyên:
    Địa chỉ: 210 - 212 Hùng Vương - Tp. Pleiku - T. GiaLai
    ĐT: (0269) 3.824.856 – 3.874.528 – 0943 060 200
    Đồng Nai:
    Địa chỉ: 130A Nguyễn Ái Quốc, P. Tân Tiến, Tp. Biên Hòa, Đồng Nai